WImbo wa Darassa watungiwa mtihani chuoni

                  

Mhadhiri katika chuo cha ustawi wa jamii anayefundisha shahada ya masuala hayo, aliamua kutunga swali la aina yake kwa kuhusisha misemo maarufu kwenye wimbo wa Darassa, Acha Maneno, Weka Muziki. Sikiliza nimekusimulia hapo chini.

 

Sambaza kwenye Google Plus

About HB Mtetezi

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 Maoni:

Post a Comment